Bán đất tặng nhà vũ đức thận- vỉa hè- kinh doanh sầm uất -50m nhỉnh 15 tỷ(tl)
Đường Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
50 m2 (45x11)
1 pn
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Đất tặng nhà Vũ Đức Thận- vỉa hè- Kinh Doanh sầm uất -50m nhỉnh 15 tỷ(TL)
THỬA ĐẤT ĐẸP - MẶT NGÕ THÔNG TO HƠN PHỐ - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - CHO THUÊ - THÔNG SỐ ĐẸP - TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG CAO.
THỬA ĐẤT ĐẸP - MẶT NGÕ THÔNG TO HƠN PHỐ - VỈA HÈ - Ô TÔ TRÁNH - KINH DOANH - CHO THUÊ - THÔNG SỐ ĐẸP - TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG CAO.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán đất tặng nhà vũ đức thận- vỉa hè- kinh doanh sầm uất -50m nhỉnh 15 tỷ(tl)", có mã số #307835, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu