Bán định cư gấp - 92m2 - 4pn lớn - 4 tầng btct - nở hậu - phú nhuận - phan đình phùng - khu dân trí - 9.5 tỷ - tl mạnh
Đường Phan Đình Phùng, Phường 01, Quận Phú Nhuận, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
96 m2 (6x16)
4 pn
3 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
???? 92M² – 3 TẦNG – 4PN – FULL NỘI THẤT – SÁT Q1 – GIÁ MỀM BẤT NGỜ ????
???? Phú Nhuận – giáp Quận 1 – ra sân bay cực nhanh – khu trung tâm đắt giá
???? 92m² – ngang 4m nở hậu 7.1m – dài 16m
???? 1 trệt 2 lầu + sân thượng BTCT – 4PN WC riêng – giếng trời thoáng – sân để xe rộng
???? Hẻm ba gác – cách HXH 20m – cực gần mặt tiền
???? Khu dân trí cao – tiện ích vây quanh – đi đâu cũng tiện
???? 9.5 TỶ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Phú Nhuận – giáp Quận 1 – ra sân bay cực nhanh – khu trung tâm đắt giá
???? 92m² – ngang 4m nở hậu 7.1m – dài 16m
???? 1 trệt 2 lầu + sân thượng BTCT – 4PN WC riêng – giếng trời thoáng – sân để xe rộng
???? Hẻm ba gác – cách HXH 20m – cực gần mặt tiền
???? Khu dân trí cao – tiện ích vây quanh – đi đâu cũng tiện
???? 9.5 TỶ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán định cư gấp - 92m2 - 4pn lớn - 4 tầng btct - nở hậu - phú nhuận - phan đình phùng - khu dân trí - 9.5 tỷ - tl mạnh", có mã số #307618, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu