Bán gấp căn hộ 2pn tại a14 nam trung yên 55,1m2 - giá 5,8 tỷ - nhà mới đẹp - full nội thất
Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5 tỷ 800 triệu
55 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán căn hộ tòa nhà A14 NAM TRUNG YÊN, Cầu Giấy, Hà NộiDiện tích 55,1m2 gồm 2N, 1WC- Giá 5,8 tỷ ( Không bao sang tên )- Cửa TB, Ban công ĐN- Pháp lý: Sẵn sổ giao dịch- Full nội thất như ảnhLiên hệ: 0982328283
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp căn hộ 2pn tại a14 nam trung yên 55,1m2 - giá 5,8 tỷ - nhà mới đẹp - full nội thất", có mã số #310462, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu