TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán gấp nhà đẹp lê đức thọ – 6 tầng dân xây – 2 thoáng – 10m ra ô tô – 4 ngủ ở ngay
Đường Lê Đức Thọ, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
9 tỷ
40 m2 (5x9)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP LÊ ĐỨC THỌ – 6 TẦNG DÂN XÂY – 2 THOÁNG – 10M RA Ô TÔ – 4 NGỦ Ở NGAY
Nhà mặt ngõ riêng, ngõ thông thoáng.
Gần Sân vận động Mỹ Đình, khu dân trí cao.
Diện tích 40m², mặt tiền 4.6m.
Thiết kế hiện đại 4 phòng ngủ đủ công năng.
Nhà dân xây chắc chắn, nội thất đẹp.
Ánh sáng tự nhiên, ở rất thoải mái.
Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ.
Bách nhà đẹp Từ Liêm – 0859260666
Nhà mặt ngõ riêng, ngõ thông thoáng.
Gần Sân vận động Mỹ Đình, khu dân trí cao.
Diện tích 40m², mặt tiền 4.6m.
Thiết kế hiện đại 4 phòng ngủ đủ công năng.
Nhà dân xây chắc chắn, nội thất đẹp.
Ánh sáng tự nhiên, ở rất thoải mái.
Sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ.
Bách nhà đẹp Từ Liêm – 0859260666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán gấp nhà đẹp lê đức thọ – 6 tầng dân xây – 2 thoáng – 10m ra ô tô – 4 ngủ ở ngay", có mã số #306511, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu