Bán gấp nhà mtkd đa nghề ngang 5m 5 lầu 102m2 lê quang định gần bv gia định chỉ 24.5 tỷ.
Đường Lê Quang Định, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
24 tỷ 500 triệu
102 m2 (5x20.5)
5 pn
6 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán GẤP nhà MTKD đa nghề ngang 5m 5 lầu 102m2 Lê Quang Định gần BV Gia Định chỉ 24.5 tỷ.
* Gấp bán để đi định cư, căn nhà mặt tiền ngay trung tâm quận Bình Thạnh, gần bệnh viện Gia Định.
* Bán GẤP nhà mặt tiền Lê Quang Định, ngang 5m, nhà 5 lầu kinh doanh đủ mọi ngành nghề.
* Gấp bán để đi định cư, căn nhà mặt tiền ngay trung tâm quận Bình Thạnh, gần bệnh viện Gia Định.
* Bán GẤP nhà mặt tiền Lê Quang Định, ngang 5m, nhà 5 lầu kinh doanh đủ mọi ngành nghề.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp nhà mtkd đa nghề ngang 5m 5 lầu 102m2 lê quang định gần bv gia định chỉ 24.5 tỷ.", có mã số #311097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu