TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán gấp nhà phạm đăng giảng ngay chợ gần tân phú hẻm 6m thông 64m2 -3 tầng 5 tỷ 150
Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 150 triệu
64 m2 (4x16)
3 pn
3 wc
02-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán Gấp nhà Phạm Đăng Giảng ngay chợ gần Tân Phú hẻm 6m thông 64m2 -3 Tầng 5 tỷ 150
Diện tích 64:m2(4x16)
Kết cấu :3 Tầng 3 phòng ngủ 3 WC nhà mới ở ngay hoặc cho thuê có dòng tiền khu nhà lầu vây kín.
Tiện ích vô đối gần chợ Phạm Đăng Giảng 3 phút qua TÂN PHÚ,khu công nghiệp Tân Bình
Giá Gấp Bán:5 tỷ 150 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích 64:m2(4x16)
Kết cấu :3 Tầng 3 phòng ngủ 3 WC nhà mới ở ngay hoặc cho thuê có dòng tiền khu nhà lầu vây kín.
Tiện ích vô đối gần chợ Phạm Đăng Giảng 3 phút qua TÂN PHÚ,khu công nghiệp Tân Bình
Giá Gấp Bán:5 tỷ 150 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán gấp nhà phạm đăng giảng ngay chợ gần tân phú hẻm 6m thông 64m2 -3 tầng 5 tỷ 150", có mã số #305479, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu