Bán khách sạn – hẻm 98 trần phú, lộc thọ (cũ), khánh hòa - diện tích: 71m² ,ngang: 5m - lh : 0905.724.084 - ngọc bích land
Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
20 tỷ
71 m2 (5x15)
20 pn
20 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN KHÁCH SẠN – HẺM 98 TRẦN PHÚ, LỘC THỌ (CŨ), NHA TRANG, KHÁNH HÒA. •Vị trí: Hẻm 98 Trần Phú, khu du lịch trung tâm, sát biển • Diện tích: 71m² • Ngang: 5m, nở hậu đẹp • Khách sạn đang khai thác • Quy mô: 12 phòng • Cách biển vài phút đi bộ, khu vực luôn kín khách
Giá bán: 20 tỷ (thương lượng)Lh : 0905.724.084 - Ngọc Bích Land
Giá bán: 20 tỷ (thương lượng)Lh : 0905.724.084 - Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 71 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách sạn – hẻm 98 trần phú, lộc thọ (cũ), khánh hòa - diện tích: 71m² ,ngang: 5m - lh : 0905.724.084 - ngọc bích land", có mã số #320603, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu