Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 2/4 vạn thắng - phường nha trang giá 4,2 tỷ - diện tích : 49m2 - lh: 0905.724.084 - ngọc bích land
Đường 2/4, Phường Vạn Thắng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 200 triệu
49 m2 (4x12)
2 pn
2 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HẺM 2/4 VẠN THẮNG - PHƯỜNG NHA TRANG GIÁ 4,2 TỶ- Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ , 2 wc , 1 phòng khách , 1 bếp , 1 phòng thờ- đường trước nhà 3m , n- diện tích : 49m2 ngang 4 hướng tây bắc Giá : 4,2 tỷ ( tl )lh: 0905.724.084 - Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 2/4 vạn thắng - phường nha trang giá 4,2 tỷ - diện tích : 49m2 - lh: 0905.724.084 - ngọc bích land", có mã số #320888, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu