TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà 2 tầng hẻm lê hồng phong gần coopmart nha trang, dt 52,4m², giá 4,4 tỷ
Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4 tỷ 400 triệu
52 m2 (4x13)
2 pn
2 wc
12-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ 2 TẦNG HẺM LÊ HỒNG PHONG GẦN COOPMART NHA TRANG- DT: 52,4m2 ngang 3,75m- Nhà 2 tầng gồm 2 phòng ngủ, 2 totlet, phòng thờ , sân phơi, sân để xe máy.- Hẻm rộng 2,4m - 2,9m. Cách đường Lê Hồng Phong chỉ 50m, gần siêu thị, chợ, trường học…- Hướng : Đông- Pháp lý sổ hồng hoàn công- Giá bán : 4 tỷ 400 triệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà 2 tầng hẻm lê hồng phong gần coopmart nha trang, dt 52,4m², giá 4,4 tỷ", có mã số #307273, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu