Bán nhà 3,5 tầng trung tâm bồ xuyên oto vào tận nơi nhà dân xây chắc chắn
Phường Bồ Xuyên, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
3 tỷ 500 triệu
49 m2 (4x14)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
chính chủ bán nhà dẫn xây 3 tầng rưỡi, bồ xuyên
oto vào tận nơi, nhà còn khá mới đẹp, chắc chắn
diện tích gần 50m2, căn góc
giá 3,5 tỷ có thương lượng
liên hệ e Hiền
oto vào tận nơi, nhà còn khá mới đẹp, chắc chắn
diện tích gần 50m2, căn góc
giá 3,5 tỷ có thương lượng
liên hệ e Hiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 49 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3,5 tầng trung tâm bồ xuyên oto vào tận nơi nhà dân xây chắc chắn", có mã số #317489, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu