Bán nhà mặt phố phan bá vành hàng hiếm gần 70m2, mặt tiền rộng, bán đất tặng nhà
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
5 tỷ 980 triệu
69 m2 (63x12)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
chính chủ bán nhà mặt phố Phan Bá vành cực hiếm, bán đất tặng nhà
- diện tích gần 70m2
- cho thuê dòng tiền tốt, mặt tiền rộng
- có thể chia làm 2 lô
- giá thoả thuận, rất cần bán, bán gấp thiện trí
liên hệ e Hiền
- diện tích gần 70m2
- cho thuê dòng tiền tốt, mặt tiền rộng
- có thể chia làm 2 lô
- giá thoả thuận, rất cần bán, bán gấp thiện trí
liên hệ e Hiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố phan bá vành hàng hiếm gần 70m2, mặt tiền rộng, bán đất tặng nhà", có mã số #320449, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu