Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại trần lãm, thái bình
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
2 tỷ 150 triệu
34 m2 (4x8.5)
3 pn
3 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Trần Lãm, Thái BìnhDiện tích: 34,2m2Giá bán: 2 tỷ 150- Nhà đẹp nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Khu dân cư tri thức, an ninh đảm bảo- Đường rộng, đi lại thuận tiện- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ 0942874222
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà chính chủ - giá tốt - vị trí đẹp tại trần lãm, thái bình", có mã số #320026, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu