Bán nhà 3 tầng độc lập trung tâm hải an – gần bùi viện – giá 2,45 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 180 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ an cư lâu dài tại khu trung tâm Hải An. Vị trí thuận tiện, ngõ thông thoáng, khu dân cư đông đúc và an ninh tốt.
Vị trí – kết nối:Nằm gần trục Bùi Viện, vài bước chân ra công viên.Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi, khu cảng và các khu công nghiệp lớn.Xung quanh đầy đủ chợ, trường học và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 4m
Xây dựng: 3 tầng độc lập
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà có hệ thống năng lượng mặt trời giúp tiết kiệm chi phí điện sinh hoạt.Thiết kế hợp lý, phù hợp gia đình ở lâu dài.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – không quy hoạch
Giá bán: 2,45 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nằm gần trục Bùi Viện, vài bước chân ra công viên.Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi, khu cảng và các khu công nghiệp lớn.Xung quanh đầy đủ chợ, trường học và tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 4m
Xây dựng: 3 tầng độc lập
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà có hệ thống năng lượng mặt trời giúp tiết kiệm chi phí điện sinh hoạt.Thiết kế hợp lý, phù hợp gia đình ở lâu dài.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – không quy hoạch
Giá bán: 2,45 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng độc lập trung tâm hải an – gần bùi viện – giá 2,45 tỷ", có mã số #323525, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu