Bán nhà 3 tầng nam hải – full nội thất – giá 2,45 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 450 triệu
41 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ mua ở lâu dài tại khu Nam Hải dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, chi phí hợp lý trong phân khúc.
Vị trí – kết nối:Nhà nằm khu Nam Hải, cách sân ô tô khoảng 30m, đỗ xe ngày đêm thuận tiện.Gần trục Ngô Gia Tự, chỉ khoảng 5 phút tới Sân bay Quốc tế Cát Bi.Bán kính khoảng 200m đầy đủ chợ, trường mầm non, tiểu học, THCS và THPT.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 41m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Hướng: Đông Tứ Trạch
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà thoáng mát, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở lâu dài.Chủ để lại toàn bộ nội thất, khách mua chỉ việc xách vali về ở.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2 tỷ 450 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nhà nằm khu Nam Hải, cách sân ô tô khoảng 30m, đỗ xe ngày đêm thuận tiện.Gần trục Ngô Gia Tự, chỉ khoảng 5 phút tới Sân bay Quốc tế Cát Bi.Bán kính khoảng 200m đầy đủ chợ, trường mầm non, tiểu học, THCS và THPT.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 41m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Hướng: Đông Tứ Trạch
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà thoáng mát, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở lâu dài.Chủ để lại toàn bộ nội thất, khách mua chỉ việc xách vali về ở.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2 tỷ 450 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng nam hải – full nội thất – giá 2,45 tỷ", có mã số #323999, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu