Bán nhà 3 tầng ngô gia tự – căn cuối thoáng sáng – giá 2,85 tỷ
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 850 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
2 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình mua ở lâu dài tại khu trung tâm Hải An. Nhà căn cuối dãy, không gian thoáng sáng, có sân riêng rộng hiếm trong phân khúc.
Vị trí – kết nối:Nằm khu trung tâm Ngô Gia Tự, dân cư văn minh, hạ tầng đầy đủ.Ngõ nông, ô tô đỗ cạnh nhà 24/7, giao thông thuận tiện.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Ngõ ngoài rộng khoảng 4m, trước nhà khoảng 3m
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
2 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Căn cuối dãy, không đối diện nhà khác nên rất riêng tư và thoáng mát.Có thêm khoảng sân riêng khoảng 12m², để xe thoải mái, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Nằm khu trung tâm Ngô Gia Tự, dân cư văn minh, hạ tầng đầy đủ.Ngõ nông, ô tô đỗ cạnh nhà 24/7, giao thông thuận tiện.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 40m²
Xây dựng: 3 tầng kiên cố
Ngõ ngoài rộng khoảng 4m, trước nhà khoảng 3m
Công năng:
Phòng khách
Bếp
3 phòng ngủ
2 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Căn cuối dãy, không đối diện nhà khác nên rất riêng tư và thoáng mát.Có thêm khoảng sân riêng khoảng 12m², để xe thoải mái, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng ngô gia tự – căn cuối thoáng sáng – giá 2,85 tỷ", có mã số #323998, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu