Bán nhà độc lập 3 tầng nam hải – có sân cổng – giá 2,7 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 700 triệu
56 m2 (4x14)
3 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình mua ở lâu dài tại khu Nam Hải dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh khu cảng và khu công nghiệp.
Vị trí – kết nối:Gần Chợ Hải sản Nam Hải, trường học các cấp và đầy đủ tiện ích sinh hoạt.Di chuyển thuận tiện tới Sân bay Quốc tế Cát Bi, cảng biển và các khu công nghiệp lớn.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 56m²
Xây dựng: 3 tầng độc lập kiên cố
Hướng: Đông Tứ Trạch
Công năng:
Sân cổng riêng để xe
Phòng khách rộng
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây độc lập chắc chắn, không gian thoáng mát, ngõ nông dễ đi lại.Ô tô đỗ gần nhà thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2 tỷ 700 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ xem nhà: 0898 699 588 – KhánhCam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Gần Chợ Hải sản Nam Hải, trường học các cấp và đầy đủ tiện ích sinh hoạt.Di chuyển thuận tiện tới Sân bay Quốc tế Cát Bi, cảng biển và các khu công nghiệp lớn.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 56m²
Xây dựng: 3 tầng độc lập kiên cố
Hướng: Đông Tứ Trạch
Công năng:
Sân cổng riêng để xe
Phòng khách rộng
3 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà xây độc lập chắc chắn, không gian thoáng mát, ngõ nông dễ đi lại.Ô tô đỗ gần nhà thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2 tỷ 700 triệu (có thỏa thuận)
Liên hệ xem nhà: 0898 699 588 – KhánhCam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà độc lập 3 tầng nam hải – có sân cổng – giá 2,7 tỷ", có mã số #323990, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu