Bán nhà 4 tầng hxh đ.võ văn tần, quận 3 - hiếm ngang lớn 6m*8,5m sh vuông đẹp- ngay góc cmt8 - chỉ 14t - 0938676685 giang giang gặp chính chủ
Đường Võ Văn Tần, Phường 05, Quận 3, TP HCM
14 tỷ
50 m2 (6x8.5)
09-05-2026
Thông tin mô tả:
* CHỦ GẤP BÁN - GIẢM CHÀO 3,5 TỶ - GIÁ CHÀO MỚI CHỈ 14T
* HIẾM NHÀ BÁN NGANG LỚN 6M*8,5M - MẶT TIỀN HẺM XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.VÕ VĂN TẦN, P.5, QUẬN 3 - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 50m2+ Kết cấu: 4 tầng.+ Chỉ 30m ra mặt tiền lớn 2 chiều Võ Văn Tần - Ngay góc Cách Mạng Tháng 8 - Hưởng toàn bộ tiện tích Trung tâm Quận 1. + Phù hợp kinh doanh CHDV - Làm Trụ sở VP Cty - Spa Thẩm mỹ - ...+ Pháp lý chuẩn - Sổ tại nhà công chứng ngay.+ Chủ chào: 17,5T - Nay cần bán gấp giảm chào chỉ còn: 14T.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685
+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
* HIẾM NHÀ BÁN NGANG LỚN 6M*8,5M - MẶT TIỀN HẺM XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ Đ.VÕ VĂN TẦN, P.5, QUẬN 3 - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 50m2+ Kết cấu: 4 tầng.+ Chỉ 30m ra mặt tiền lớn 2 chiều Võ Văn Tần - Ngay góc Cách Mạng Tháng 8 - Hưởng toàn bộ tiện tích Trung tâm Quận 1. + Phù hợp kinh doanh CHDV - Làm Trụ sở VP Cty - Spa Thẩm mỹ - ...+ Pháp lý chuẩn - Sổ tại nhà công chứng ngay.+ Chủ chào: 17,5T - Nay cần bán gấp giảm chào chỉ còn: 14T.* Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685
+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng hxh đ.võ văn tần, quận 3 - hiếm ngang lớn 6m*8,5m sh vuông đẹp- ngay góc cmt8 - chỉ 14t - 0938676685 giang giang gặp chính chủ", có mã số #319718, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu