Chính chủ 0938676685 giang giang- bán nhà 3 tầng mặt tiền kd đ.nguyễn phúc nguyên, quận 3 - ngang lớn 4,7m*10m vuông đẹp- chỉ 14,7t
Đường Nguyễn Phúc Nguyên, Phường 09, Quận 3, TP HCM
14 tỷ 700 triệu
50 m2 (5x10)
09-05-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN NHÀ 2 TẦNG - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.NGUYỄN PHÚC NGUYÊN, P.9, QUẬN 3 - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 52m/47m2 - Ngang 4,7m * 10m.+ Kết cấu: 2 tầng.+ Vị trí kinh doanh đa ngành - Ngay vòng xoay 3/2 - Giá trị tiềm năng & khai thác dòng tiền siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 14,7T.+ Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685
+ Diện tích: 52m/47m2 - Ngang 4,7m * 10m.+ Kết cấu: 2 tầng.+ Vị trí kinh doanh đa ngành - Ngay vòng xoay 3/2 - Giá trị tiềm năng & khai thác dòng tiền siêu đỉnh.+ Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 14,7T.+ Liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ 0938676685 giang giang- bán nhà 3 tầng mặt tiền kd đ.nguyễn phúc nguyên, quận 3 - ngang lớn 4,7m*10m vuông đẹp- chỉ 14,7t", có mã số #320123, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu