Chính chủ bán nhà 3 tầng mặt tiền hẻm xe tải đ.hai bà trưng, quận 3 - dt 64m2 nhà 2 mt trước&sau thoáng sáng- 0938676685 giang giang
Đường Hai Bà Trưng, Phường 08, Quận 3, TP HCM
13 tỷ 100 triệu
64 m2 (35x21)
10 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN HẺM XE TẢI Đ.HAI BÀ TRƯNG, P.8, QUẬN 3 (P.XUÂN HOÀ) - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 63,4m2 - Ngang 3m * 21m.+ Kết cấu: 3 tầng - 5PN.+ Vị trí đẹp - Mặt tiền hẻm xe tải thông - Chỉ 20m ra mặt tiền Hai Bà Trưng - Ngay Chợ & Nhà Thờ Tân Định nổi tiếng.+ Nhà 2 mặt hẻm trước & sau thoáng sáng.+ Phù hợp ở - Kinh doanh CHDV - Spa - ....+ Pháp lý chuẩn - Sổ 2025 cất két - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 13,1T.
* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Call - Zalo)
+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
+ Diện tích: 63,4m2 - Ngang 3m * 21m.+ Kết cấu: 3 tầng - 5PN.+ Vị trí đẹp - Mặt tiền hẻm xe tải thông - Chỉ 20m ra mặt tiền Hai Bà Trưng - Ngay Chợ & Nhà Thờ Tân Định nổi tiếng.+ Nhà 2 mặt hẻm trước & sau thoáng sáng.+ Phù hợp ở - Kinh doanh CHDV - Spa - ....+ Pháp lý chuẩn - Sổ 2025 cất két - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 13,1T.
* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 (Call - Zalo)
+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà 3 tầng mặt tiền hẻm xe tải đ.hai bà trưng, quận 3 - dt 64m2 nhà 2 mt trước&sau thoáng sáng- 0938676685 giang giang", có mã số #319667, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu