TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà 5 tầng - 2 mặt tiền kd đ.võ văn kiệt & nguyễn thái học, p.cầu ông lãnh, quận 1 - dt 4,7m*21m vuông vức - chính chủ giá tốt 0938676685 giang giang
Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
55 tỷ
100 m2 (47x21)
11 pn
11 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
* SIÊU PHẨM MẶT TIỀN THƯƠNG HIỆU Đ.VÕ VĂN KIỆT, P.CẦU ÔNG LÃNH, QUẬN 1 - DIỆN TÍCH 4,7M * 21M VUÔNG ĐẸP
+ Diện tích: 100m2.+ Kết cấu: 6 tầng - Sân thượng - Đã chừa sẵn phần thiết kế thang máy.+ Công năng: Cho thuê tầng trệt & lửng với dòng tiền 36 triệu/ tháng - Tầng 1 & 2 & 3 & sân thượng chủ đang sử dụng.+ Công năng linh hoạt: Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - Showroom - Thẩm mỹ - Spa - Phòng khám - Trung tâm đào tạo - Khách sạn - CHDV cao cấp -.... + Pháp lý chuẩn + Chủ chào: 55T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 ( Call - Zalo )
+ Diện tích: 100m2.+ Kết cấu: 6 tầng - Sân thượng - Đã chừa sẵn phần thiết kế thang máy.+ Công năng: Cho thuê tầng trệt & lửng với dòng tiền 36 triệu/ tháng - Tầng 1 & 2 & 3 & sân thượng chủ đang sử dụng.+ Công năng linh hoạt: Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - Showroom - Thẩm mỹ - Spa - Phòng khám - Trung tâm đào tạo - Khách sạn - CHDV cao cấp -.... + Pháp lý chuẩn + Chủ chào: 55T* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 093.86.76.685 ( Call - Zalo )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 11 |
| Nhà tắm | 11 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà 5 tầng - 2 mặt tiền kd đ.võ văn kiệt & nguyễn thái học, p.cầu ông lãnh, quận 1 - dt 4,7m*21m vuông vức - chính chủ giá tốt 0938676685 giang giang", có mã số #307695, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu