Bán nhà 55/ đường số 18b, bình tân - 3 tầng - 4.08x10m - hẻm trước nhà 6m - 4.45 tỷ (tl)
Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 450 triệu
41 m2 (408x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 55/ Đường Số 18B, BHHA(cũ), Bình Tân- Diện tích: 4.08x10m- Kết cấu: 3 tầng- Vị trí ngay đường 18B, gần cung đường Mã Lò, Lê Văn Quới, di chuyển sang khu Tên Lửa AEON MALL hay ngã Tư Bốn Xã thuận tiện chỉ ít phút.- Xung quanh trường mầm non, Bách Hóa Xanh, quán xá.....đầy đủ.- Sổ hồng riêng- Gía: 4.45 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 408 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 55/ đường số 18b, bình tân - 3 tầng - 4.08x10m - hẻm trước nhà 6m - 4.45 tỷ (tl)", có mã số #323804, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu