Siêu phẩm 5 tầng full nội thất đẹp - ngay hương lộ 2 - kết nối tên lửa , lê văn quới - sổ đẹp vuông vức - 56m2 - xe tải thông tứ tung - khu xây dựng nhà lầu
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
56 m2 (4x14)
5 pn
5 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Kết Cấu : 1 Trệt 1 Lửng 3 Lầu DT: 4m x 14m Sổ VuôngVị Trí : Khu Trung Tâm Quận Bình Tân Kết Nối Các Tuyến Đường lớn Lê Văn Quới , Hương Lộ 2, Sát Bên Chợ Trường học cấp 1.2.3 , Bệnh Viện - Uỷ Ban Phường, Siêu Thị Copmark , AEON Bình Tân ....Pháp lý sạch , Hoàn Công Đủ , Công Chứng Nhanh LH: Thien 0933386039
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 5 tầng full nội thất đẹp - ngay hương lộ 2 - kết nối tên lửa , lê văn quới - sổ đẹp vuông vức - 56m2 - xe tải thông tứ tung - khu xây dựng nhà lầu", có mã số #324024, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu