Bán nhà 6 lầu đẹp 1/ hxh thống nhất t.máy 80m2 ngang 5m tặng nt sát cityland nhỉnh 13 tỷ.
Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà 6 lầu đẹp 1/ HXH Thống Nhất T.máy 80m2 ngang 5m tặng NT sát Cityland nhỉnh 13 tỷ.
* Anh chủ kinh doanh có căn nhà 6 tầng đẹp lung linh cần trao lại cho khách có nhu cầu tìm căn nhà an cư.
* Bán nhà xây mới 100% có trang bị thang máy, có gara, sân thượng chill, trao ước mơ sở hữu căn nhà đẹp ngang chuẩn 5.1m.
* Anh chủ kinh doanh có căn nhà 6 tầng đẹp lung linh cần trao lại cho khách có nhu cầu tìm căn nhà an cư.
* Bán nhà xây mới 100% có trang bị thang máy, có gara, sân thượng chill, trao ước mơ sở hữu căn nhà đẹp ngang chuẩn 5.1m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 6 lầu đẹp 1/ hxh thống nhất t.máy 80m2 ngang 5m tặng nt sát cityland nhỉnh 13 tỷ.", có mã số #319890, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu