Bán nhà bình chiểu thủ đức – 52m² – 3 tầng – hẻm xe hơi – full nội thất – hơn 4 tỷ
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 600 triệu
52 m2 (46x11.3)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CƠ HỘI CÓ 1 0 2 – ChỈ 4 TỶ nhỉnh – HẺM XE HƠI - NHÀ 3 TẦNG – FULL NỘI THẤT – NGÔ CHÍ QUỐC – GẦN CHỢ NÔNG SẢN.
+ 52m² (4.6x11.3) – ngang rộng, hiếm tầm giá
+ 3PN – 2WC – sân thượng trước sau thoáng mát
+ Tặng full nội thất – xách vali vào ở ngay
+ Hẻm xe hơi – gần chợ đầu mối, ngã tư Bình Phước
+ Gần Quốc Lộ 1A – đi Bình Dương, TP.HCM cực tiện
+ Tầm tiền 4–5 tỷ gần như không có căn thứ 2
+ Sổ hồng riêng vuông đẹp – hoàn công
☎️ Gọi ngay kẽo lỡ /Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324975
+ 52m² (4.6x11.3) – ngang rộng, hiếm tầm giá
+ 3PN – 2WC – sân thượng trước sau thoáng mát
+ Tặng full nội thất – xách vali vào ở ngay
+ Hẻm xe hơi – gần chợ đầu mối, ngã tư Bình Phước
+ Gần Quốc Lộ 1A – đi Bình Dương, TP.HCM cực tiện
+ Tầm tiền 4–5 tỷ gần như không có căn thứ 2
+ Sổ hồng riêng vuông đẹp – hoàn công
☎️ Gọi ngay kẽo lỡ /Z.alo 0947393617 Xuyên Nhà Ngon #quyen_land / NP2324975
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bình chiểu thủ đức – 52m² – 3 tầng – hẻm xe hơi – full nội thất – hơn 4 tỷ", có mã số #311122, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu