Bán nhà cầu giấy – nhà đẹp trần quốc hoàn – 6 tầng
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
22 tỷ
55 m2 (42x13)
6 pn
6 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán Nhà Cầu Giấy – Nhà đẹp Trần Quốc Hoàn – 6 Tầng
???? Vị trí: Ngõ 1 phố Trần Quốc Hoàn – khu vực trung tâm, dân trí cao, gần nhiều trường đại học, kinh doanh – cho thuê cực tốt.
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 55m²
Mặt tiền: 4,2m (rất đẹp, dễ bố trí)
???? Vị trí: Ngõ 1 phố Trần Quốc Hoàn – khu vực trung tâm, dân trí cao, gần nhiều trường đại học, kinh doanh – cho thuê cực tốt.
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 55m²
Mặt tiền: 4,2m (rất đẹp, dễ bố trí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà cầu giấy – nhà đẹp trần quốc hoàn – 6 tầng", có mã số #309344, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu