Bán nhà chính chủ – hẻm 7m ô tô – tô hiệu, tân phú, tp.hcm
Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ – HẺM 7M Ô TÔ – TÔ HIỆU, TÂN PHÚ, TP.HCM- Địa chỉ: 110/32 Đường Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, TP.HCM(Khu vực thuộc phường Phú Thạnh theo địa giới mới)- Diện tích: 64m² (4m x 16m)- Kết cấu: 2 tầng – 2 PN – 2 WC- Nhà chính chủ ở hơn 10 năm, pháp lý rõ ràng.- Hẻm cụt rộng 7m, bê tông mới làm cuối năm, ô tô đậu trước nhà thoải mái.- Khu dân cư lâu năm, an ninh, yên tĩnh, sạch sẽ, nhiều cây xanh.- Nội thất còn tốt, dọn vào ở ngay.- Gần chùa Pháp Giới.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: siêu thị, bệnh viện, trường học, chùa, nhà thờ…- Khu dân sinh cao, giao thông thuận tiện.- Hướng nhà: Chính Nam* Giá bán: 7,7 tỷ (thương lượng nhẹ)LIÊN HỆ : 0902628780 (Chị Trang)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chính chủ – hẻm 7m ô tô – tô hiệu, tân phú, tp.hcm", có mã số #320637, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu