Bán nhà chính chủ - hxh thông - bình thạnh - 5 tầng đúc thật - định cư bán 13.5 tỷ - 6pn lớn - còn tl mạnh
Đường Nơ Trang Long, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
44 m2 (4x11)
7 pn
4 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NƠ TRANG LONG – 5 TẦNG – XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ – 13.5 TỶ ????
???? P11 Bình Thạnh – giáp Phan Văn Trị, Nguyễn Xí – đi đâu cũng lẹ
???? 4x11m???? 5 tầng (trệt + lửng + 2 lầu + ST) – sàn rộng dễ chia phòng
???? Hẻm xe tải – cách mặt tiền 15m – xe hơi vào nhà
???? Thiết kế linh hoạt – ở, làm việc đều ngon???? Sân thượng thoáng – chill, giặt phơi
???? Khai thác tốt – giữ nhà là có nguồn thu đều
???? 13.5 TỶ☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? P11 Bình Thạnh – giáp Phan Văn Trị, Nguyễn Xí – đi đâu cũng lẹ
???? 4x11m???? 5 tầng (trệt + lửng + 2 lầu + ST) – sàn rộng dễ chia phòng
???? Hẻm xe tải – cách mặt tiền 15m – xe hơi vào nhà
???? Thiết kế linh hoạt – ở, làm việc đều ngon???? Sân thượng thoáng – chill, giặt phơi
???? Khai thác tốt – giữ nhà là có nguồn thu đều
???? 13.5 TỶ☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chính chủ - hxh thông - bình thạnh - 5 tầng đúc thật - định cư bán 13.5 tỷ - 6pn lớn - còn tl mạnh", có mã số #309331, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu