Bán nhà chính chủ - ngay công viên - bình thạnh - 60m2 - 4 tầng - 5pn lớn - hxh thông - gấp bán 14.8 tỷ - tl mạnh
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
14 tỷ 800 triệu
60 m2 (4x15)
5 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? VIEW CÔNG VIÊN – SÂN PICKLEBALL – 4 TẦNG ĐẸP – 60M2 ????
???? Bình Lợi – thông Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh
???? 60m² (4 x 15) – vuông A4
???? Trệt + 2 Lầu + Sân thượng→ 4PN – 5WC – 2 sân thượng – giếng trời
???? Hẻm nhựa 10m – vỉa hè 2.5m→ Xe tải tránh – ô tô đậu thoải mái
???? View công viên – có sân pickleball – khu yên tĩnh, dân trí cao
???? Gần ĐH Văn Lang – tiện ích đầy đủ – đi Q1 nhanh
???? 14.8 Tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Bình Lợi – thông Đặng Thuỳ Trâm, P13, Bình Thạnh
???? 60m² (4 x 15) – vuông A4
???? Trệt + 2 Lầu + Sân thượng→ 4PN – 5WC – 2 sân thượng – giếng trời
???? Hẻm nhựa 10m – vỉa hè 2.5m→ Xe tải tránh – ô tô đậu thoải mái
???? View công viên – có sân pickleball – khu yên tĩnh, dân trí cao
???? Gần ĐH Văn Lang – tiện ích đầy đủ – đi Q1 nhanh
???? 14.8 Tỷ
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà chính chủ - ngay công viên - bình thạnh - 60m2 - 4 tầng - 5pn lớn - hxh thông - gấp bán 14.8 tỷ - tl mạnh", có mã số #310522, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu