Bán nhà có 102 phố phan đình giót, nhà đẹp chỉ việc sách vali vào ở 45m² giá 9,1 tỷ
Phố Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9 tỷ 100 triệu
45 m2 (45x10)
3 pn
3 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà có 102 phố Phan Đình Giót, Nhà Đẹp chỉ việc sách vali vào ở 45m² Giá 9,1 Tỷ
????KHU VỰC TRUNG TÂM - GẦN PHỐ GẦN Ô TÔ - BA GÁC TẬN CỬA - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - SỔ ĐỎ HOA KHÔI ✨ Ngõ đẹp thông tứ tung, kinh doanh cực kỳ sầm uất. Khu vực trung tâm THANH XUÂN giao thông kết nối, di chuyển thuận tiện.✨ Nhà chủ tự xây , vẫn còn rất chắc chắn, chủ tự xây lên cực kỳ tỷ mỉ, chất lượng vẫn còn rất tốt. Thiết kế đẹp, hiện đai đầy đủ công năng sử dụng: - Tầng 1: Phòng khách + Bếp. - Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng một phòng ngủ rộng, vệ sinh khép kín, cầu thang cuối. - Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi.???? Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp sẵn giao dịch.☎️Liên Hệ: Em Tiên Địa Ốc 0822648789
????KHU VỰC TRUNG TÂM - GẦN PHỐ GẦN Ô TÔ - BA GÁC TẬN CỬA - NHÀ ĐẸP DÂN XÂY - SỔ ĐỎ HOA KHÔI ✨ Ngõ đẹp thông tứ tung, kinh doanh cực kỳ sầm uất. Khu vực trung tâm THANH XUÂN giao thông kết nối, di chuyển thuận tiện.✨ Nhà chủ tự xây , vẫn còn rất chắc chắn, chủ tự xây lên cực kỳ tỷ mỉ, chất lượng vẫn còn rất tốt. Thiết kế đẹp, hiện đai đầy đủ công năng sử dụng: - Tầng 1: Phòng khách + Bếp. - Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng một phòng ngủ rộng, vệ sinh khép kín, cầu thang cuối. - Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi.???? Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp sẵn giao dịch.☎️Liên Hệ: Em Tiên Địa Ốc 0822648789
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà có 102 phố phan đình giót, nhà đẹp chỉ việc sách vali vào ở 45m² giá 9,1 tỷ", có mã số #309732, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu