Bán nhà cổ linh-bát khối, 5 tầng, 4 ngủ khép kín, gara, ôtô đỗ cửa
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 500 triệu
57 m2 (38x15)
4 pn
5 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Cổ Linh-Bát Khối, 5 tầng, 4 ngủ khép kín, gara, ôtô đỗ cửa
-Vị trí : khu vực Cổ Linh thông Bát Khối, gần trường chợ, cách cầu Trần Hưng Đạo 300m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 57m x 5 tầng, MT 3.8m
+ Tổng 4 ngủ khép kín, full công năng
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 13.5 tỷ( làm việc chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : khu vực Cổ Linh thông Bát Khối, gần trường chợ, cách cầu Trần Hưng Đạo 300m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 57m x 5 tầng, MT 3.8m
+ Tổng 4 ngủ khép kín, full công năng
-Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ
Giá bán : 13.5 tỷ( làm việc chính chủ )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà cổ linh-bát khối, 5 tầng, 4 ngủ khép kín, gara, ôtô đỗ cửa", có mã số #309824, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu