Bán nhà đàm quang trung, 100m, mt 5m, ôtô vào nhà, gần aeon mall, 15.5 tỷ
Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
bán nhà Đàm Quang Trung, 100m,MT 5m, ôtô vào nhà, gần Aeon Mall, 15.5 tỷ
-Vị trí : Khu vực Cổ Linh - Đàm Quang Trung, ôtô vào nhà, 10m ra ôtô tránh
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 100m x 4 tầng, mặt tiền 5m
+ Tổng 5 ngủ, đủ công năng
-Pháp lý : Sổ đỏ vuông đẹp
Giá bán : 15.5 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
-Vị trí : Khu vực Cổ Linh - Đàm Quang Trung, ôtô vào nhà, 10m ra ôtô tránh
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 100m x 4 tầng, mặt tiền 5m
+ Tổng 5 ngủ, đủ công năng
-Pháp lý : Sổ đỏ vuông đẹp
Giá bán : 15.5 tỷ ( còn thương lượng )
Liên hệ xem nhà và tư vấn : Trần Hải 0906098086
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đàm quang trung, 100m, mt 5m, ôtô vào nhà, gần aeon mall, 15.5 tỷ", có mã số #309074, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu