Bán nhà đẹp khu vip đào tấn 6 tầng thang máy 45m2 giá chào 17.5tỷ
Đường Bưởi, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 500 triệu
45 m2 (4x11)
4 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Đào Tấn – Bán nhà 6T thang máy 45m² – Giá chào 17.5 Tỷ Ba Đình
Nhà đẹp long lanh, cách mặt phố ~10m, ngõ thông, vị trí VIP khu Đào Tấn – Bưởi – Nguyễn Khánh Toàn, tiện ích đầy đủ.
T1: Phòng khách.
T2–4: Mỗi tầng 1 phòng.
T5: Bếp.
T6: Phòng thờ + sân phơi.
Gần Lotte, KS Daewoo, Hồ Tây, giao thông thuận tiện.
???? Sổ đỏ vuông đẹp – sẵn sàng giao dịch.
???? LH xem nhà: 0934266313
Nhà đẹp long lanh, cách mặt phố ~10m, ngõ thông, vị trí VIP khu Đào Tấn – Bưởi – Nguyễn Khánh Toàn, tiện ích đầy đủ.
T1: Phòng khách.
T2–4: Mỗi tầng 1 phòng.
T5: Bếp.
T6: Phòng thờ + sân phơi.
Gần Lotte, KS Daewoo, Hồ Tây, giao thông thuận tiện.
???? Sổ đỏ vuông đẹp – sẵn sàng giao dịch.
???? LH xem nhà: 0934266313
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp khu vip đào tấn 6 tầng thang máy 45m2 giá chào 17.5tỷ", có mã số #308292, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu