Bán nhà đẹp mặt ngõ phố ngọc khánh 40m2 5tầng mặt tiền 5.2m 9.8 tỷ ba đình
Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
9 tỷ 800 triệu
40 m2 (52x8)
3 pn
4 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp mặt ngõ phố Ngọc Khánh 40m2 5tầng mặt tiền 5.2m 9.8 tỷ Ba Đình???? NHÀ DÂN XÂY, MẶT TIỀN RỘNG. CÁCH PHỐ CHỈ 10M. CHỦ TẶNG LẠI FULL NỘI THẤT.Thiết kế: - Tầng 1: khách bếp- Tầng 2.3.4: phòng ngủ, wc- Tầng 5: Thờ✍️sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch
ACE, Cô, Bác có nhu cầu ký gửi, mua, bán, thuê, cho thuê nhà, đất...
LH:E. H.Anh 0934266313 hỗ trợ 24/24. Xin cảm ơn!
????Tổng hợp Bất Động Sản thổ cư Hà Nội: (Cập nhật liên tục <60day tỷ lệ còn bán 90%)...
1.Link chi tiết:
https://www.facebook.com/share/p/1CpHxKpBGo
????Kho hàng Google sheet:
???? Nhà bán: https://cva.to/AnhBĐSHN
???? Căn hộ thuê: https://cva.to/AnhThuêCH
???? Nhóm Zalo cập nhật biến động giá:
???? Dưới 10 tỷ: https://zalo.me/g/zypgzg595
???? Trên 10 tỷ: https://zalo.me/g/tqznol063
ACE, Cô, Bác có nhu cầu ký gửi, mua, bán, thuê, cho thuê nhà, đất...
LH:E. H.Anh 0934266313 hỗ trợ 24/24. Xin cảm ơn!
????Tổng hợp Bất Động Sản thổ cư Hà Nội: (Cập nhật liên tục <60day tỷ lệ còn bán 90%)...
1.Link chi tiết:
https://www.facebook.com/share/p/1CpHxKpBGo
????Kho hàng Google sheet:
???? Nhà bán: https://cva.to/AnhBĐSHN
???? Căn hộ thuê: https://cva.to/AnhThuêCH
???? Nhóm Zalo cập nhật biến động giá:
???? Dưới 10 tỷ: https://zalo.me/g/zypgzg595
???? Trên 10 tỷ: https://zalo.me/g/tqznol063
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp mặt ngõ phố ngọc khánh 40m2 5tầng mặt tiền 5.2m 9.8 tỷ ba đình", có mã số #308924, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu