Bán nhà định công thượng, định công, hoàng mai – giá chỉ 2 tỷ
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 tỷ
29 m2 (36x8)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG, ĐỊNH CÔNG, HOÀNG MAI – GIÁ CHỈ 2 TỶ
* Địa chỉ: Ngõ 230/79 Định Công Thượng, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội• Diện tích: 29m²• Kết cấu: Nhà 2,5 tầng• Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC• Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện+ Gần chợ, trường học, khu dân cư sầm uất+ Gần trục đường chính, di chuyển thuận tiện ra Giải Phóng, Vành Đai 2.5- Phù hợp hộ gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê- Giấy tờ vi bằng
* Giá bán: 2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
=> Liên hệ: 0968 723 972 (Vân)
* Địa chỉ: Ngõ 230/79 Định Công Thượng, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội• Diện tích: 29m²• Kết cấu: Nhà 2,5 tầng• Công năng: 2 phòng ngủ, 2 WC• Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện+ Gần chợ, trường học, khu dân cư sầm uất+ Gần trục đường chính, di chuyển thuận tiện ra Giải Phóng, Vành Đai 2.5- Phù hợp hộ gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê- Giấy tờ vi bằng
* Giá bán: 2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
=> Liên hệ: 0968 723 972 (Vân)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà định công thượng, định công, hoàng mai – giá chỉ 2 tỷ", có mã số #319871, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu