Bán nhà đức giang – ô tô vào nhà – 5 tầng – khu dân cư ổn định
Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 980 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà Đức Giang – ô tô vào nhà – 5 tầng – khu dân cư ổn định
Bán nhà tại Đức Giang, Long Biên. Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm, Việt Hưng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42m²
Kết cấu: 5 tầng
Hướng nhà: Bắc
Ô tô vào nhà, phù hợp gia đình ở kết hợp làm việc
Bố trí công năng:
Tầng 1: Gara ô tô
Tầng 2: 1 phòng rộng
Tầng 3: 2 phòng ngủ
Tầng 4: 1 phòng ngủ
Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm:
Công năng đầy đủ
Bán nhà tại Đức Giang, Long Biên. Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Văn Cừ, Ngọc Lâm, Việt Hưng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 42m²
Kết cấu: 5 tầng
Hướng nhà: Bắc
Ô tô vào nhà, phù hợp gia đình ở kết hợp làm việc
Bố trí công năng:
Tầng 1: Gara ô tô
Tầng 2: 1 phòng rộng
Tầng 3: 2 phòng ngủ
Tầng 4: 1 phòng ngủ
Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi
Ưu điểm:
Công năng đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đức giang – ô tô vào nhà – 5 tầng – khu dân cư ổn định", có mã số #302631, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu