Bán nhà - đức giang - việt hưng - nhà 5 tầng dân xây mới tinh - thiết kế hiện đại - 31m - nhỉnh 7 tỷ
Đường Đức Giang, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
31 m2 (31x10)
3 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ - ĐỨC GIANG - VIỆT HƯNG - NHÀ 5 TẦNG DÂN XÂY MỚI TINH - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - 31M - NHỈNH 7 TỶ
- NHÀ MỚI TINH – NGÕ Ô TÔ QUA NHÀ THOẢI MÁI
-Vị trí trung tâm khu Đức Giang – gần chợ, công viên, tiện ích xung quanh bạt ngàn: trường mầm non, cấp 1-2-3 bán kính chỉ 500m, sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.
- Nhà mới đẹp, thiết kế
- NHÀ MỚI TINH – NGÕ Ô TÔ QUA NHÀ THOẢI MÁI
-Vị trí trung tâm khu Đức Giang – gần chợ, công viên, tiện ích xung quanh bạt ngàn: trường mầm non, cấp 1-2-3 bán kính chỉ 500m, sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.
- Nhà mới đẹp, thiết kế
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 31 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 31 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà - đức giang - việt hưng - nhà 5 tầng dân xây mới tinh - thiết kế hiện đại - 31m - nhỉnh 7 tỷ", có mã số #323899, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu