Bán nhà đường đặng văn bi, trường thọ, thủ đức, tp hcm. dt 80m2, 2 tầng shr. giá - 6.28 tỷ
Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 280 triệu
80 m2 (5x16)
3 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà siêu ngon, hốt liền tay ở Thủ Đức nè bà con ơi! ????Muốn có chỗ trú ẩn an toàn cho tiền của mình hay tìm nơi an cư lạc nghiệp, lại còn ở ngay khu trung tâm sầm uất? Thì hãy vào đây xem nhà nhé!???? Vị trí: Đường Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức, khu trung tâm đỉnh của chóp. Gần trường, chợ, siêu thị, cái gì cũng có.???? Nhà mình 2 tầng, diện tích 80m2, ngang 5m dài 16m. Không gian rộng rãi thoải mái, tha hồ mà bày biện đồ đạc. Nhà có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 3 phòng ngủ, 2 toilet.???? Ưu điểm:- Nhà còn rất chắc chắn, vào ở liền không cần sửa sang gì hết.- Khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện.- Pháp lý rõ ràng, sổ hồng cầm tay, mua bán sang tên nhanh gọn lẹ.???? Chủ gấp bán đi nước ngoài, giá chỉ 6.28 tỷ thôi nha. Giá này quá hời so với thị trường luôn í. Đầu tư vào là có lời ngay.???? Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường đặng văn bi, trường thọ, thủ đức, tp hcm. dt 80m2, 2 tầng shr. giá - 6.28 tỷ", có mã số #308869, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu