Bán nhà đường ngô chí quốc, thủ đức, tp hcm. dt 60m2, 3 tầng, 4.75 tỷ, shr - 0933125879
Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 750 triệu
60 m2 (4x15)
3 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Thủ Đức đang hot, Chủ gấp bán căn nhà trong ngõ Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, anh chị em muốn giữ tiền, đầu tư sinh lời thì nhanh vào xem, chỉ nhỉnh 4 tỷ thôi.Nhà mình diện tích 60m2, ngang 4m dài 15m, đường trước nhà 5m, thiết kế mới 3 tầng luôn, tha hồ rộng rãi. Gồm có Phòng khách, Bếp, Sân thượng trước sau, 3 phòng ngủ, 3 toilet đầy đủ. Nhà còn mới keng, vô ở liền không cần sửa sang gì hết.Điểm cộng là sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối. Bán kính 0,5 km có UBND Phường, Chợ Đầu mối Thủ Đức, Siêu thị, Trường học... Giá chỉ 4.75 tỷ thôi, quá hời so với mặt bằng chung.Anh chị quan tâm gọi ngay 0933125879 xem nhà liền nha. Nhanh tay kẻo hết đó!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường ngô chí quốc, thủ đức, tp hcm. dt 60m2, 3 tầng, 4.75 tỷ, shr - 0933125879", có mã số #316954, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu