Bấn nhà tam châu gần bệnh viện thủ đức – hẻm xe hơi 95m2 sổ vuông – chỉ 5.1 tỷ
Đường Tam Châu, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 100 triệu
95 m2 (46x20)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
ĐẤT TAM CHÂU – Ô TÔ TẬN ĐẤT – CHỈ 5.1 TỶ (GIÁ GIẢM MẠNH)
DT: 95m² (4.6m x 20m)
Hẻm xe hơi, cách MT Tam Châu 50m
Xây dựng tự do, phù hợp ở hoặc đầu tư
Gần BV Thủ Đức, khu dân cư an ninh
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn
Giá: 5.1 tỷ (TL mạnh) Liên hệ: 0988969850 Kim Quí xem nhà
DT: 95m² (4.6m x 20m)
Hẻm xe hơi, cách MT Tam Châu 50m
Xây dựng tự do, phù hợp ở hoặc đầu tư
Gần BV Thủ Đức, khu dân cư an ninh
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn
Giá: 5.1 tỷ (TL mạnh) Liên hệ: 0988969850 Kim Quí xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bấn nhà tam châu gần bệnh viện thủ đức – hẻm xe hơi 95m2 sổ vuông – chỉ 5.1 tỷ", có mã số #317065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu