Bán nhà đường số 24, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 145m2, 2 tầng. giá 9.45 tỷ, sh - 0933125879
Đường Số 24, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 400 triệu
145 m2 (66x22)
7 pn
7 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Hót Thủ Đức, Hiệp Bình Chánh cho dân chơi tiền đây! ????Anh em đầu tư ơi, có căn nhà trong ngõ đường số 24 ưng xỉu đây!???? Vị trí cực ngon, vài bước ra Phạm Văn Đồng, Siêu thị Gigamall, Khu ẩm thực Ven Sông, Trường học, Chợ bao quanh, muốn đi đâu cũng tiện, ở cũng sướng.Nhà 2 tầng, diện tích khủng 145m2, ngang 6.6m, dài 22m tha hồ mà ở. 7 phòng ngủ, 7 toilet tha hồ cho cả gia đình. Nhà còn cứng cáp, về chỉ việc dọn vào ở thôi. Hiện tại đang dư 5 phòng cho thuê.???? Giá chỉ 9.45 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay luôn, pháp lý đầy đủ.Anh em nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt kèo liền tay kẻo hết. Cơ hội ngàn năm có một đó! ????.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 66 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 24, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 145m2, 2 tầng. giá 9.45 tỷ, sh - 0933125879", có mã số #317061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu