Bán nhà tô ngọc vân chợ tam hà 120m² – ngang 11m – ô tô ngủ trong nhà – 6.1 tỷ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 100 triệu
120 m2 (11x11)
2 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ 120M² – NGANG 11M HIẾM – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – CHỈ 6.1 TỶ
Cơ hội sở hữu nhà diện tích lớn, ngang khủng tại Tam Phú – Thủ Đức!
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 120m²
Kích thước: 11m x 11m (ngang cực hiếm)
Kết cấu: Nhà 2 tầng
Hẻm xe tải thông, ô tô vào tận nhà
???? Vị trí đắc địa:
Gần chợ Tam Hà, Bệnh viện Thủ Đức
Khu dân cư đông đúc, tiện ở hoặc khai thác cho thuê
???? Ưu điểm nổi bật:✔ Ngang lớn 11m – dễ chia phòng, xây dựng đẹp✔ Diện tích rộng – vừa ở vừa kinh doanh/cho thuê✔ Hẻm thông – xe tải vào thoải mái✔ Chủ cần bán gấp – giá còn thương lượng
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng
???? Giá: 6.1 tỷ (TL mạnh)
???? Liên hệ: 0988969850 Kim Quí???? Xem nhà nhanh – hỗ trợ pháp lý – làm việc chính chủ
Cơ hội sở hữu nhà diện tích lớn, ngang khủng tại Tam Phú – Thủ Đức!
???? Thông tin chi tiết:
Diện tích: 120m²
Kích thước: 11m x 11m (ngang cực hiếm)
Kết cấu: Nhà 2 tầng
Hẻm xe tải thông, ô tô vào tận nhà
???? Vị trí đắc địa:
Gần chợ Tam Hà, Bệnh viện Thủ Đức
Khu dân cư đông đúc, tiện ở hoặc khai thác cho thuê
???? Ưu điểm nổi bật:✔ Ngang lớn 11m – dễ chia phòng, xây dựng đẹp✔ Diện tích rộng – vừa ở vừa kinh doanh/cho thuê✔ Hẻm thông – xe tải vào thoải mái✔ Chủ cần bán gấp – giá còn thương lượng
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng
???? Giá: 6.1 tỷ (TL mạnh)
???? Liên hệ: 0988969850 Kim Quí???? Xem nhà nhanh – hỗ trợ pháp lý – làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà tô ngọc vân chợ tam hà 120m² – ngang 11m – ô tô ngủ trong nhà – 6.1 tỷ", có mã số #317076, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu