Bán nhà đường số 9, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 90m2, 3 tầng. giá 9.25 tỷ.
Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
9 tỷ 250 triệu
90 m2 (5x18)
3 pn
3 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Cơ hội vàng cho nhà đầu tư tại Thủ Đức ????Tìm đâu ra căn nhà ngon, pháp lý chuẩn lại còn nằm ngay trong đường số 9, khu vực sầm uất tại Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức đây?Nhà mình diện tích siêu rộng, tận 90m2 (5x18m), tha hồ cho cả gia đình ở hoặc muốn đầu tư chia nhỏ ra cũng quá ok luôn. Nhà 3 tầng, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, Sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 toilet, khỏi lo thiếu chỗ ở nha.Nhà mình ở vị trí cực kỳ thuận tiện, chỉ vài bước là ra QL 13, sát với Bình Thạnh, đi lại dễ dàng, gần chợ, trường học, bệnh viện... Tóm lại là không thiếu thứ gì.Giá chỉ 9.25 tỷ thôi, sổ hồng cầm tay, mua là sở hữu ngay. Đảm bảo đầu tư vào là có lời, giữ tiền lại còn sinh lời nữa chứ.Chốt đơn nhanh còn kịp, liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 9, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 90m2, 3 tầng. giá 9.25 tỷ.", có mã số #309355, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu