Bán nhà Full nội thất khu dân cư APEC trường thọ thủ đức,TPHCM,LH 0909428959.
Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
7 tỷ 590 triệu
52.8 m2 (4.8x11)
3 pn
3 wc
Đông
21-03-2026
Thông tin mô tả:
-Nhà đường số 9 Trường Thọ (P.Thủ Đức), đã hoàn công trệt 2lầu, sthượng.
-Thiết kế hiện đại, không gian mở- rất thoáng và mát mẻ, có giếng trời, ô thông tầng, sân trước.
-Nhà có 3PN, 3WC, phòng thờ, bếp và sthượng (đã lắp mái che).
-Hẻm 6m rộng rãi cao ráo, ngay bên UB P.Trường Thọ (cũ), gần chợ Thủ Đức, đến ga Metro chỉ 3phút, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích.
-Nội thất đẹp và sang trọng: máy lạnh, tivi, bếp từ, sofa, bàn ăn, giường, tủ,..
-DT đất: 4.8*11=52m², DTSD: 156m².
-Hướng: Đông. Giá: 7.59tỉ tl.
☎️ LH Tuyến: 0909428959.
- Cảm ơn và xin lỗi nếu phiền!
-Thiết kế hiện đại, không gian mở- rất thoáng và mát mẻ, có giếng trời, ô thông tầng, sân trước.
-Nhà có 3PN, 3WC, phòng thờ, bếp và sthượng (đã lắp mái che).
-Hẻm 6m rộng rãi cao ráo, ngay bên UB P.Trường Thọ (cũ), gần chợ Thủ Đức, đến ga Metro chỉ 3phút, xung quanh đầy đủ mọi tiện ích.
-Nội thất đẹp và sang trọng: máy lạnh, tivi, bếp từ, sofa, bàn ăn, giường, tủ,..
-DT đất: 4.8*11=52m², DTSD: 156m².
-Hướng: Đông. Giá: 7.59tỉ tl.
☎️ LH Tuyến: 0909428959.
- Cảm ơn và xin lỗi nếu phiền!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà Full nội thất khu dân cư APEC trường thọ thủ đức,TPHCM,LH 0909428959.", có mã số #309001, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu