Bán nhà hẻm 3m 184 âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng) ko lộ giới
Đường Âu Dương Lân, Phường 03, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 990 triệu
50 m2 (4x12.5)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm 3m 184 Âu Dương Lân P3Q8 (P.Chánh Hưng) ko lộ giới
+ Diện tích: 4 x 12.5m, nở hậu
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, sân thượng, 3PN.
+ Hẻm trước nhà rộng thoáng sạch sẽ, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 5.99 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
+ Diện tích: 4 x 12.5m, nở hậu
+ Kết cấu: Trệt, lửng, lầu, sân thượng, 3PN.
+ Hẻm trước nhà rộng thoáng sạch sẽ, khu dân cư hiện hữu, an ninh.
+ Hướng Tây Bắc
+ Sổ hồng hoàn công
+ Giá : 5.99 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hẻm 3m 184 âu dương lân p3q8 (p.chánh hưng) ko lộ giới", có mã số #320412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu