Nhà 2 tầng hẻm trước nhà 4m đường bình đông p11q8. giá 3.5 tỷ tl
Đường Bình Đông, Phường 11, Quận 8, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
37 m2 (37x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 tầng hẻm trước nhà 4m đường Bình Đông P11Q8. Giá 3.5 tỷ TL
+ Diện tích : 3.7 x 10m. DT: 37m2. DT sàn: 74m2
+ Hiện trạng: Trệt, lầu, 2PN, 2WC.
+ Vị trí: Cách mặt tiền 50m là bờ kè đối diện Quận 5, gần cầu Chà Và, chợ Xóm Củi, trường học các cấp.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, thích hợp gia đình an cư.
+ Pháp lý : Sổ hồng hoàn công.
+ Hướng Tây
+ Giá : 3.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
+ Diện tích : 3.7 x 10m. DT: 37m2. DT sàn: 74m2
+ Hiện trạng: Trệt, lầu, 2PN, 2WC.
+ Vị trí: Cách mặt tiền 50m là bờ kè đối diện Quận 5, gần cầu Chà Và, chợ Xóm Củi, trường học các cấp.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, thích hợp gia đình an cư.
+ Pháp lý : Sổ hồng hoàn công.
+ Hướng Tây
+ Giá : 3.5 Tỷ
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 tầng hẻm trước nhà 4m đường bình đông p11q8. giá 3.5 tỷ tl", có mã số #320436, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu