Nhà 2 mặt hẻm xe hơi bùi minh trực p6q8 p.chánh hưng full nội thất
Đường Bùi Minh Trực, Phường 06, Quận 8, TP HCM
5 tỷ 390 triệu
39 m2 (385x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà 2 mặt hẻm xe hơi Bùi Minh Trực P6Q8 P.Chánh Hưng full nội thất
+ Diện tích: 3.85 x 10m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Ban công trước nhà thông thoáng.
+ Vị trí: Dân cư đông đúc, gần ngã tư Liên Tỉnh 5 – Bùi Minh Trực.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng riêng công chứng nhanh.
+ Giá : 5.39 Tỉ (Thương lượng)
+ Diện tích: 3.85 x 10m
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Ban công trước nhà thông thoáng.
+ Vị trí: Dân cư đông đúc, gần ngã tư Liên Tỉnh 5 – Bùi Minh Trực.
+ Hướng Tây
+ Sổ hồng riêng công chứng nhanh.
+ Giá : 5.39 Tỉ (Thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 385 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 2 mặt hẻm xe hơi bùi minh trực p6q8 p.chánh hưng full nội thất", có mã số #320426, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu