Nhà mới 3 tầng mt đường số sát đường phạm hùng phường chánh hưng (p4q8 cũ). giá 6.28 tỷ
Đường Chánh Hưng, Phường 04, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 280 triệu
42 m2 (44x9.5)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới 3 tầng MT đường số sát đường Phạm Hùng phường Chánh Hưng (P4Q8 cũ). Giá 6.28 tỷ
+ Diện tích : 4.4 x 9.5m. Tổng diện tích sử dụng : 160m2
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, 4PN,4WC, phòng khách, bếp, ban công.
+ Vị trí đẹp, vô ở liền, khu dân trí cao. Xe hơi đỗ cửa kế bên trường học Lương Văn Cang, cách Cầu Chánh Hưng 50m, nhiều tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, hoàn công
+ Giá : 6.28 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
+ Diện tích : 4.4 x 9.5m. Tổng diện tích sử dụng : 160m2
+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu, 4PN,4WC, phòng khách, bếp, ban công.
+ Vị trí đẹp, vô ở liền, khu dân trí cao. Xe hơi đỗ cửa kế bên trường học Lương Văn Cang, cách Cầu Chánh Hưng 50m, nhiều tiện ích xung quanh.
+ Pháp lý : Sổ hồng riêng, hoàn công
+ Giá : 6.28 Tỷ (TL)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
☎ 0️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 3 tầng mt đường số sát đường phạm hùng phường chánh hưng (p4q8 cũ). giá 6.28 tỷ", có mã số #320438, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu