Bán nhà hiệp bình phước thủ đức 70m2, 3pn, hẻm ô tô, nhà 4 tầng, gần bv hạnh phúc, giá 6,5 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 500 triệu
70 m2 (4x17.5)
3 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP 70M2 – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ – HIỆP BÌNH PHƯỚC ????
• Diện tích 70m2, nhà 4 tầng kiên cố – dọn vào ở ngay. • Hẻm rộng ô tô vào tận nhà – tiện ở, tiện di chuyển. • 3PN – 2WC, phù hợp gia đình trẻ hoặc cho thuê. • Gần chợ đầu mối, BV Hạnh Phúc – Quốc Lộ 13, tiện ích đầy đủ.
• Giá 6,5 tỷ – rẻ hơn nhiều căn cùng khu.• Sổ hồng riêng, hoàn công, sang tên công chứng ngay.
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0947391617 Xuyên/ NP2324584.
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức Quận 9 Quản lý hơn 10.000 căn nhà Chính chủ Ngon Bổ Rẻ. ???? Chuyên săn nhà ngon - Cam kết: Nhà thật - Giá thật - Không tin ảo. Tư vấn tận tâm chuyên nghiệp miễn phí từ A-Z. ???? Xem nhà ngay kẻo lỡ - Gặp trực tiếp chủ thương lượng giá t.ố.t nh.ấ.t.
• Diện tích 70m2, nhà 4 tầng kiên cố – dọn vào ở ngay. • Hẻm rộng ô tô vào tận nhà – tiện ở, tiện di chuyển. • 3PN – 2WC, phù hợp gia đình trẻ hoặc cho thuê. • Gần chợ đầu mối, BV Hạnh Phúc – Quốc Lộ 13, tiện ích đầy đủ.
• Giá 6,5 tỷ – rẻ hơn nhiều căn cùng khu.• Sổ hồng riêng, hoàn công, sang tên công chứng ngay.
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0947391617 Xuyên/ NP2324584.
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức Quận 9 Quản lý hơn 10.000 căn nhà Chính chủ Ngon Bổ Rẻ. ???? Chuyên săn nhà ngon - Cam kết: Nhà thật - Giá thật - Không tin ảo. Tư vấn tận tâm chuyên nghiệp miễn phí từ A-Z. ???? Xem nhà ngay kẻo lỡ - Gặp trực tiếp chủ thương lượng giá t.ố.t nh.ấ.t.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hiệp bình phước thủ đức 70m2, 3pn, hẻm ô tô, nhà 4 tầng, gần bv hạnh phúc, giá 6,5 tỷ", có mã số #309328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu