Bán nhà hoàng hoa thám 40m 6 tầng mặt tiền 3,8 11 tỷ
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
28 tỷ
62 m2 (5x11)
4 pn
5 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ HOÀNG HOA THÁM 40M 5 TẦNG MẶT TIỀN 3,8 11 TỶ
Nhà đẹp ở ngay, ô chờ thang máy, 2 thoáng trước sau, trước cửa rộng thoáng sáng được chủ nhà thiết kế cụ thể như sau:
Tầng 1, để xe, bếp, wc
Tầng 2: Phòng khách, phòng làm việc
Nhà đẹp ở ngay, ô chờ thang máy, 2 thoáng trước sau, trước cửa rộng thoáng sáng được chủ nhà thiết kế cụ thể như sau:
Tầng 1, để xe, bếp, wc
Tầng 2: Phòng khách, phòng làm việc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hoàng hoa thám 40m 6 tầng mặt tiền 3,8 11 tỷ", có mã số #308127, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu