Bán nhà hxh 7 chổ thông 58m2 - 5 tầng - nhỉnh 7tỷ tl chính chủ
Đường Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
58 m2 (42x14)
4 pn
6 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Địa Chỉ: 918/108 Hương Lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP.HCM???? Vị Trí: Hẻm???? Diện Tích: 56,36m² (4,2m x 13,42m)???? Kết Cấu: 5 tầng???? Pháp Lý: Sổ hồng riêng , đã hoàn công
???? Giá Chỉ: 7,8 Tỷ
✨ Nhà xây kiên cố, phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê.✨ Khu dân cư an ninh, hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển các tuyến đường lớn.✨ Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích xung quanh.
???? Giá Chỉ: 7,8 Tỷ
✨ Nhà xây kiên cố, phù hợp ở gia đình hoặc khai thác cho thuê.✨ Khu dân cư an ninh, hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển các tuyến đường lớn.✨ Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích xung quanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hxh 7 chổ thông 58m2 - 5 tầng - nhỉnh 7tỷ tl chính chủ", có mã số #323813, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu